style= English
Giới thiệu | Sơ đồ website | Liên hệWelcome  Guest Login
Trang Thông Tin này được xây dựng với sự hỗ trợ của UNICEF
Quản trị hệ thống | Danh mục đối tácEmail to friends Print this page 
Nhóm đối tác :
Đối tác :
STTTên đối tácNgười đại diệnEmailĐịa chỉĐiện thoạiGhi chúThứ tựSửaXóa
1Trung tâm Nước sạch và Vệ sinh Môi trường Nông thôn, Bộ NN & PTNTLê Thiếu Sơncerwass@fpt.vn73 Nguyên Hồng, Đống Đa, Hà Nội04 835 5821 
2Văn phòng thường trực CTMTQG II - Tổng Cục Thủy lợi, Bộ NN & PTNTHạ Thanh Hằnghangnamkl@yahoo.com2 Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội04 733 5708 
3Trung tâm Truyền thông và Giáo dục Sức khỏe, Bộ Y tếĐặng Quốc Việtgdsk@hn.vnn.vn366 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội04 832 8992 
4Cục quản lý môi trường y tế Việt Nam, Bộ Y tếTrần Đắc Phutdpmoh@yahoo.com135 Núi Trúc, Hà Nội04 843 0040 
5Vụ Học sinh, Sinh viên, Bộ Giáo dục và Đào tạoNguyễn Thị Sơnntson@moet.gov.vn49 Đại Cồ Việt, Hà Nội04 869 4029 
6Cục Hạ tầng Kỹ thuật Đô thị, Bộ Xây dựngNguyễn Tường Vănnguyentuongvan@moc.gov.vn37 Lê Đại Hành, Hà Nội04 976 0271 
7Viện Công nghệ Châu Á tại Việt NamAmrit Bartbart@ait.asiaB3, UTC, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội04 37669493 
8Trung tâm Xây dựng Môi trường Đô thị và Khu Công nghiệp, Trường Đại học Xây dựng Hà NộiNguyễn Việt Anhvietanhctn@yahoo.com55 Giải Phóng, Hà Nội04 869 8317 
9Bộ môn Cấp nước và Vệ sinh, Khoa Xây dựng Môi trường, Trường Đại học Xây dựng Hà NộiNguyễn Việt Anhvietanhctn@yahoo.com56 Giải Phóng, Hà Nội04 869 8317 
10Trung tâm Công nghệ Môi trường và Phát triển Bền vững, Đại học Tự nhiên Hà NộiPhạm Hùng Việtvietcetasd53@yahoo.com334 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội04 858 7964 
11Phân viện Công nghệ Môi trường - Viện Khoa học Kỹ thuật Việt NamNguyen The Dongngtdong@fpt.vn18 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội04 756 9135 
12Hiệp hội Nghiên cứu và Phát triển Hải ngoại BremenKieu Ly Doandoan@borda.dePhòng 210, Viện Khoa học Thủy lợi Việt Nam, 171 Tây Sơn, Hà Nội04 3762 9580 
13Care Quốc tế tại Việt NamPeter Newsumpeter@care.org.vn66 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội04 716 1930 
14Quỹ trẻ em Việt Nam/Childfund AustraliaTrần Thị Kiều Hạnhhanhttk@childfund.org.vn, tran_kieuhanh@yahoo.comTầng 10, 59 Quang Trung, Hà Nội04 726 1141 
15Tổ chức Nhà thờ Thế giớiAgneta Dau Valleragneta@cws.org.vnNhà L, Khách sạn La Thành, 218 Đội Cấn04 832 8569 
16Quỹ Đông Tây hội ngộNguyễn Thị Minh Châuminhchau.nguyen@eastmeetswest.orgSố 1, Ngõ 40 Linh Lang, Ba Đình, Hà Nội04 3834 7790 
17Tổ chức Phát triển Quốc tế Thụy sĩDaniel Valenghihelvetas@hn.vnn.vn298F (109-112) A2 Vạn Phúc, Kim Mã, Hà Nội04 843 1750 
18Tổ chức Phát triển Quốc tếNguyễn Văn Quangquang@idevn.orgSố 22, Ngõ 178 phố Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội04 514 7801 
19Tổ chức LienAidNguyễn Thị Thu Hànttha@lienaid.orgNhà 404, toà nhà số 1 Đinh Lễ, Hoàn Kiếm, Hà Nội04 3776 5548 
20Tổ chức PATHVõ Xuân Hòahvo@path.orgPATH, Phòng 201, Tòa tháp Hà Nội, 49 Hai Bà Trưng, Hà Nội0983 757 619 / 04 3936 2215 
Kích cỡ trang:
Top of Page


Bản quyền thuộc Văn phòng đối tác CN&VSNT / Bộ NN&PTNT
Thiết kế và xây dựng bởi Công ty Tư vấn GeoViệt. (2009 - 2011)